Đèn 100W Năng Lượng Mặt Trời – Đèn Năng Lượng Mặt Trời 100W TS-85100L
990.000 ₫ Thị trường:Giá tốt hơn khi mua số lượng lớn
CAM KẾT TẠI HOÀNG QUỐC BẢO
- Cam kết bảo hành 2 Năm cho đèn
- Độ bền tấm Pin lên đến 25 năm
- Hỗ trợ quý khách hàng 24/7
- Giao hàng các tỉnh siêu nhanh chỉ từ 1 - 2 ngày
- Cần Tìm Đại Lý Phân Phối Trên Toàn Quốc.
- Giao hàng các tỉnh theo hình thức :Giao hàng - kiểm tra hàng - thanh toán.
- Công suất: 100W – Hiển thị mức pin.
- Tấm Pin polysilicon 6V – Kích thước : 385 * 350 * 17mm
- Pin: Lithium ion Lifepo4 – 3.2V / 16500MAH
- Sử dụng chip LED: 120pcs SMD5730 – Tuổi thọ 50.000 giờ
- Ánh sáng trắng – Góc chiếu sáng 120 độ
- Chất liệu: Nhôm đúc nguyên khối + kính cường lực
- Tiêu chuẩn chống nước: IP66
- Cảm biến ánh sáng ( tối tự sáng – sáng tự tắt)
- Điều khiển Remot từ xa : tắt/ mở – hẹn giờ – tăng giảm độ sáng .
- Thời gian sạc: 5-8 giờ
- Thời gian chiếu sáng > 12 giờ
Đèn năng lượng mặt trời 100W TS-85100L là một trong những mẫu đèn solar light 100W bán chạy nhất hiện nay tại Hoàng Quốc Bảo Solar. Sản phẩm được đánh giá cao về độ bền, thời gian hoạt động liên tục vào ban đêm và chất lượng của sản phẩm. Trong bài chia sẻ hôm nay hãy cùng chúng tôi phân tích chi tiết sản phẩm này vì sao lại được nhiều khách hàng ưu tiên lựa chọn nhé.
Giới thiệu về thương hiệu đèn năng lượng mặt trời Kungfu Solar
Thông số kỹ thuật đèn năng lượng mặt trời TS-85100L
- Tiêu chuẩn chống nước: IP66
- Thời gian sạc: 5-8 giờ
Ưu điểm nổi bật của đèn năng lượng mặt trời 100W TS-85100L
Thiết kế hiện đại
Hiệu suất cao
Đèn năng lượng mặt trời TS-85100L sử dụng tấm pin năng lượng mặt trời Polysilicon có hiệu suất cao, giúp cho việc thu thập và lưu trữ năng lượng mặt trời hiệu quả hơn. Với công suất 100W, TS-85100L có thể chiếu sáng trong khoảng thời gian dài và đủ sáng để chiếu rọi toàn bộ khu vực cần thiết.
Tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường
Hướng dẫn sử dụng đèn năng lượng mặt trời TS-85100L 100W